Kayayyaki

Auduga Safa Dadin Mata Safa

  • Safa sun zo cikin launuka huɗu daban-daban kuma ana samun su don keɓancewa. Safa gaba ɗaya yana ba da yanayi mai annashuwa da jin daɗi, dacewa da sawa yayin bikin. Safa a kasan kai suna da kauri, safa masu dadi kuma suna da juriya.

    Muna ɗaukar zafi don samar da mafi kyawun sabis da mafi kyawun samfuran ga abokan cinikinmu.

    Muna samar da fiye da shekaru goma na tarihi. A cikin waɗannan lokutan muna neman samar da ingantattun kayayyaki, sanin abokin ciniki shine babban abin girmamawarmu.

    Babban samfuranmu sun haɗa da safa na wasanni; tufafi; t-shirt. Barka da zuwa yi mana bincike, Muna ƙoƙarin magance kowace matsala tare da samfuran ku. Muna yin iyakar ƙoƙarinmu don magance kowace matsala game da samfuranmu. Na gode da tallafin ku, ku ji daɗin cinikin ku!


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Ƙayyadaddun bayanai

Abu: 66% Auduga, 30% Polyester, 4% Spandex
Launi: A ƙaramin qty, muna da launuka na hannun jari, idan babban qty, za mu iya siffanta launi
Girman: EU36-40
Shekaru: Shekaru
MOQ: 20 nau'i-nau'i
Lokacin Samfurori: 1)5-7days-Idan kuna son tsara tambarin ku.

(2)1rana-Don samfuran da muke da su don tunani.

Fasaha Saƙa
Allura 200N
Cikakkun bayanai: 1pc/ opp jakar, 58X54X45cm/500 nau'i-nau'i, gw: 28kgs
Ƙarfin samfur: 5,000 nau'i-nau'i
Lokacin biyan kuɗi: (1) L/C,T/T,D/P,D/A,PAYPAL,WESTN UNION,GRAM KUDI

Safa sun zo cikin launuka huɗu daban-daban kuma ana samun su don keɓancewa. Safa gaba ɗaya yana ba da yanayi mai annashuwa da jin daɗi, wanda ya dace da sawa yayin bikin. Safa a kasan kai suna da kauri, safa masu dadi kuma suna jurewa.
Muna ɗaukar zafi don samar da mafi kyawun sabis da mafi kyawun samfuran ga abokan cinikinmu.
Muna samar da fiye da shekaru goma na tarihi. A cikin waɗannan lokutan muna neman samar da ingantattun kayayyaki, sanin abokin ciniki shine babban abin girmamawarmu.
Babban samfuranmu sun haɗa da safa na wasanni; tufafi; t-shirt. Barka da zuwa yi mana bincike, Muna ƙoƙarin magance kowace matsala tare da samfuran ku. Muna yin iyakar ƙoƙarinmu don magance kowace matsala game da samfuranmu. Na gode da tallafin ku, ku ji daɗin cinikin ku!

wata (1)
wata (1)
wata (2)
hudu (3)
hudu (4)

Amfani

1. Small MOQ: Zai iya saduwa da kasuwancin tallan ku sosai.
2. OEM An Karɓa: Za mu iya siffanta kowane ƙirar ku.
3. Kyakkyawan Sabis: Muna kula da abokan ciniki a matsayin abokai.
4. Kyakkyawan inganci: Muna da tsarin kulawa mai kyau .Kyakkyawan suna a kasuwa.
5. Fast & Mai Rahusa Bayarwa: Muna da babban rangwame daga forwarder.

FAQ

Tambaya: Zan iya sanya tambarin ƙira na akan abubuwan?
A: Tabbas, za mu iya sanya tambarin ku akan abubuwanku, muna da ƙirar beem da kuma sake yin lakabi a layin suturar yoga sama da shekaru 20. Kullum muna buga tambura ta hanyar canja wuri mai zafi. Da fatan za a aiko mana da ƙirar tambarin ku don yin samfuri.
Tambaya: Menene tsarin samfurin ku?
A: Farashin samfurin mu yana iya dawowa, wanda ke nufin za mu mayar da shi a cikin tsari mai yawa.
Tambaya: Menene lokacin jagoran samarwa?
A: Lokacin jagoran samfuranmu shine kwanaki 30-40 suna karɓar biyan kuɗi.
Tambaya: Ta yaya za mu iya samun leggings masu inganci kyauta?
A: Da fatan za a tuntuɓe mu kuma aika "karɓi leggings", za mu isar muku da kayan nan da nan.
Tambaya: Menene sabis na musamman?
A: Za mu iya siffanta samfurori, launuka da girma, wanda ke nufin za ku iya aiko mana da samfuran da kuka fi so, ko zane-zane, kuma za mu yi muku shi.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana