Kaya

Shahararrun mata na auduga mata tashizts

  • Muna ɗaukar jin zafi don samar da mafi kyawun sabis da samfuran samfuranmu ga abokan cinikinmu. A cikin waɗannan lokutan muna bin tsarin samar da ingantattun samfuran, bangon abokin ciniki shine mafi girman ɗaukaka mu.

    Manyan samfuranmu sun hada da safa na wasanni; tufafi; t-shirt. Barka da yin bincike na Amurka, muna kokarin warware kowace matsala tare da samfuran ku. Muna iya ƙoƙarinmu don magance kowace matsala game da samfurori. Na gode da goyon baya, ku more cinikin ku!

    Wannan T-shirt ya dace da mata, version yana da siriri, dace da matan da ke ƙauna matan da za su san, akwai launi ɗaya kawai, idan kuna da shawarar tabbatar da dacewa, don Allah a sanar da mu.

    A lokaci guda, muna da sauran sigogin T-shirts, ana maraba da ku don ci gaba da saya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gwadawa

Aiki Yoga, Gym, Wasanni, Gudun, dacewa, da sauransu.
 

 

Nau'in masana'anta

1.87% nailan + 13% spandex: 220322 GSM

2.80% nailan + 20% spandex: 240-250 gsm / 350-360sm

3. 44% nailan + 44% polyester + 12% spandex: 305-310gsm

4.90% polyester + 10% spandanx 180-200gsm

5.87% polyester + 13% spandanx 280-290GsM

6.Cotton / Bleex: 160-20gsm

7.modal: 170-220 GSM

8.bamboo Fiber / spandex / spandex: 130-180 GSM

Dabaru 4 allura da zaren 6, yin sutura mafi lebur, na roba da m.
Siffa Jewa, danshi Wicking, 4 hanya mai shimfiɗa, mai dorewa, sassauƙa, auson taushi.
Shiryawa 1pc / polybag, 80pcs / Carton ko kuma a cika shi azaman buƙatu.
Moq 100pcs. Can Mix launuka & masu girma dabam.
Launi Ana samun launuka daban-daban da kuma kwafi, ko za a iya tsara su azaman pantone.
Gimra Girman girman Multi: xxs-xxxl ko musamman.
Tafiyad da ruwa By teku, ta iska, by dhl / UPS / UPST INC.
Lokacin isarwa A tsakanin kwanaki 25-35 bayan karbar biyan kuɗi tare da duk cikakkun bayanai.
Sharuɗɗan biyan kuɗi PayPal, TT, tabbacin kasuwanci (T / T, katin kuɗi, e-dubawa)

Muna ɗaukar jin zafi don samar da mafi kyawun sabis da samfuran samfuranmu ga abokan cinikinmu.
Muna samar da fiye da shekaru goma na tarihi. A cikin waɗannan lokutan muna bin tsarin samar da ingantattun samfuran, bangon abokin ciniki shine mafi girman ɗaukaka mu.
Manyan samfuranmu sun hada da safa na wasanni; tufafi; t-shirt. Barka da yin bincike na Amurka, muna kokarin warware kowace matsala tare da samfuran ku. Muna iya ƙoƙarinmu don magance kowace matsala game da samfurori. Na gode da goyon baya, ku more cinikin ku!
Wannan T-shirt ya dace da mata, version yana da siriri, dace da matan da ke ƙauna matan da za su san, akwai launi ɗaya kawai, idan kuna da shawarar tabbatar da dacewa, don Allah a sanar da mu.
A lokaci guda, muna da sauran sigogin T-shirts, ana maraba da ku don ci gaba da saya.

2
1
3

Faq

Tambaya: Zan iya sanya tambarin ƙirina akan abubuwan?
A: Tabbas, zamu iya sanya tambarin ka a kan abubuwanku, muna sabani da kuma sake tsara kowane irin tufafi da tufafi fiye da shekaru 20. A yadda aka saba mun buga tambari da canja wurin zafi. Da fatan za a aika da tambarin tambarin ku don samfuri.
Q.can Ina samun samfurin kafin taro samarwa?
A: Tabbas, ci gaba na yau da kullun shi ne cewa zamuyi samfurin riga pre-don samar da ingancin ingancin ku. Za a fara samar da taro bayan mun sami tabbacin wannan samfurin


  • A baya:
  • Next:

  • Rubuta sakon ka a nan ka aika da shi